(กรุงเทพฯ 21 มีนาคม 2566) บริษัท เอเอเอส ออโต้ เซอร์วิส จำกัด ผู้นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายรถยนต์เบนท์ลีย์อย่างเป็นทางการแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย เปิดตัว Bentley Flying Spur Mulliner Hybrid อัครยนตรกรรมรุ่นเรือธงที่หรูหราที่สุดของเบนท์ลีย์อย่างเป็นทางการครั้งแรกในประเทศไทย ณ งาน บางกอก อินเตอร์เนชันแนล มอเตอร์ โชว์ ครั้งที่ 44 จัดขึ้นที่ อิมแพค ชาเลนเจอร์ ฮอลล์ เมืองทองธานี เมื่อวันที่ 21 มีนาคม 2566
Latest$type=grid$count=5$meta=0$sn=0$rm=0$hide=post
เอเอเอสฯ เปิดตัว BENTLEY FLYING SPUR MULLINER HYBRID อย่างเป็นทางการครั้งแรกในประเทศไทยณ งาน มอเตอร์ โชว์ ครั้งที่ 44
(กรุงเทพฯ 21 มีนาคม 2566) บริษัท เอเอเอส ออโต้ เซอร์วิส จำกัด ผู้นำเข้าและตัวแทนจำหน่ายรถยนต์เบนท์ลีย์อย่างเป็นทางการแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทย เปิดตัว Bentley Flying Spur Mulliner Hybrid อัครยนตรกรรมรุ่นเรือธงที่หรูหราที่สุดของเบนท์ลีย์อย่างเป็นทางการครั้งแรกในประเทศไทย ณ งาน บางกอก อินเตอร์เนชันแนล มอเตอร์ โชว์ ครั้งที่ 44 จัดขึ้นที่ อิมแพค ชาเลนเจอร์ ฮอลล์ เมืองทองธานี เมื่อวันที่ 21 มีนาคม 2566
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEjkSdZ6lmyUB-1VZVN2zoYZho57QVjPkxJ35jAopZ5iDec0lpgY2lCTLv4ax3W9xpxwqsbCeOsYM15S7YbPM7-BFkIYngRgFUV0YFbH-IZjd_LFTrGRLb7P1qzdRmLJ70sNnsXsoLMyH3V_d9hCMwmTpAf29fPQ230mHuOSrreugv6Rt2V8fpuMjOYfYQ/s16000/337233361_1217856175519578_8526137386734103689_n.jpg)
COMMENTS