![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEh1hlWpXtQQfwWCyNnCM2NJS9oFL-VEsW5lKCB1cuxRUxORgHSxbnlI6YiqYZWDKPBSVgbAgt9vIyzk96r2zG01hugvysaxD92G0pFnoFo1TsuKFoljc9Ejmn3v5CDWzTNbtr10g5JQrpUSu5gwqfIa461B10eJhJmLGlYCZhZCjYBeEpKv6IKzeO_D/s16000/315304550_143114928476050_6020535976527569109_n.jpg)
บริษัท เรเว่ ออโตโมทีฟ เปิดตัว BYD ATTO 3 รุ่น Standard Range จะมีอุปกรณ์มาตรฐานรวมไปถึง อุปกรณ์ความปลอดภัยตลอดจนรายละเอียด ทั้งภายนอกและภายใน ครบครันเช่นเดียวกับรุ่น Extended Range สำหรับความแตกต่างกันจะมีเพียงขนาดความจุของแบตเตอรี่แบบ Blade Battery
โดยรุ่น Standard Range มีแบตเตอรี่ขนาด 49.92 kWh สามารถขับขี่เป็นระยะทางสูงสุดต่อการชาร์จ ตามมาตรฐานของ NEDC Mode ได้ 410 กิโลเมตร ในส่วนของสีตัวถังภายนอก จะมีให้เลือก 2 สี ประกอบด้วย สีขาว (Frost) และ เทา (Graphite)
BYD ATTO 3 รุ่น Standard Range พร้อมให้เป็นเจ้าของในราคาหลังจากได้รับมาตรการสนับสนุนจากภาครัฐ 1,099,900 บาท โดยยังได้รับ Rêver Care มูลค่า 180,000 เหมือนกับรุ่น Extended Range พร้อมให้ท่านจองได้แล้ววันนี้ทั้ง 2 รุ่นที่โชว์รูมใกล้บ้านท่าน
COMMENTS