ขวัญชัย ปภัสร์พงษ์ ประธานจัดงาน “มหกรรมยานยนต์ ครั้งที่ 37” ร่วมกับ เสาวรัตน์ ปรัชญาเศรษฐ์ ผู้จัดการฝ่ายกิจกรรมออฟไลน์ บริษัท ช้อปปี้ ประเทศไทย จำกัด เปิดตัวโครงการ Motor Expo online X Shopee เพื่อเพิ่มช่องทางจำหน่ายให้ผู้ร่วมงาน MOTOR EXPO รับเทรนด์การชอปปิ้งยุค NEW NORMAL สนใจเลือกซื้อสินค้าได้ที่ https://shopee.co.th/motorexpo
Latest$type=grid$count=5$meta=0$sn=0$rm=0$hide=post
ขวัญชัย ปภัสร์พงษ์ ประธานจัดงาน “มหกรรมยานยนต์ ครั้งที่ 37” ร่วมกับ เสาวรัตน์ ปรัชญาเศรษฐ์ ผู้จัดการฝ่ายกิจกรรมออฟไลน์ บริษัท ช้อปปี้ ประเทศไทย จำกัด เปิดตัวโครงการ Motor Expo online X Shopee เพื่อเพิ่มช่องทางจำหน่ายให้ผู้ร่วมงาน MOTOR EXPO รับเทรนด์การชอปปิ้งยุค NEW NORMAL สนใจเลือกซื้อสินค้าได้ที่ https://shopee.co.th/motorexpo
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEiRQgcIZutL46ZHQN8xv-yNPUlKrXCmi7xwNjaU39YyvHCryxq6JcKcPns815rMNB6Dh450YrwWiOoCocvZzvC8JjKCSOqB_Jyx7jeDjgZQucUGTaiyegHLcn1Ci5Eoqd_BVau792O_jdf8/s16000/MOTOR+EXPO+X+Shopee.jpg)
COMMENTS