![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEg9poHu5mCFUrdPf6S8vzLi30so8Aml1Tx1U7g1AdC7qpT2OjG8y3Gn1wCeKY0e0JnJY3A8lLSPNpD4OR-E33Xv1w4t7hPYpnWS-i0pSLDNFG3n93wXoNXLKDsUan4xnAp1sUXY7M3rYbFK/s1600/BMW+at+Princess+Cup+2019+%25284%2529-horz.jpg)
กรุงเทพฯ บีเอ็มดับเบิลยู กรุ๊ป ประเทศไทย นำโดย มร. อเล็กซานเดอร์ บารากา ประธาน บีเอ็มดับเบิลยู กรุ๊ป ประเทศไทย ร่วมกับ สมาคมกีฬาขี่ม้าแห่งประเทศไทย สนับสนุนการจัดการแข่งขัน ‘ปริ้นเซส คัพ ไทยแลนด์ 2019’ (Princess Cup Thailand 2019) งานแข่งขันกีฬาขี่ม้าเพื่อเตรียมความพร้อมตัวแทนนักกีฬาไทยในการแข่งขันระดับชาติและนานาชาติ ณ สนามขี่ม้า กองพลทหารม้าที่ 2 รักษาพระองค์ แขวงสามเสนใน กรุงเทพฯ ทั้งนี้ บีเอ็มดับเบิลยู กรุ๊ป ประเทศไทย ได้รับเกียรติให้เป็นผู้จัดเตรียมพาหนะสำหรับเจ้าหน้าที่ในการแข่งขันซึ่งประกอบด้วยรถยนต์บีเอ็มดับเบิลยู 6 รุ่น คือบีเอ็มดับเบิลยู 430i คอนเวอร์ทิเบิล บีเอ็มดับเบิลยู X2 sDrive20i M Sport บีเอ็มดับเบิลยู X3 xDrive20d M Sport บีเอ็มดับเบิลยู X4 xDrive20d M Sport บีเอ็มดับเบิลยู X5 xDrive30d M Sport และบีเอ็มดับเบิลยู X7 M50d นอกจากนี้ยังให้บริการอาหารและเครื่องดื่มแก่ผู้เข้าร่วมการแข่งขันและผู้เข้าชมภายในบีเอ็มดับเบิลยู เลานจ์อีกด้วย
COMMENTS