ในรอบ Pre final เติ้น ทัศนพล ยังคงโชว์ฟอร์มอันร้อนแรงและจบรอบในกลุ่มผู้นำอันดับที่ 2 ก่อนจะขับเคี่ยวอย่างเข้มข้นในรอบ Final เติ้น ทัศนพลยังคงโชว์ฟอร์มดีอย่างต่อเนื่อง ขึ้นนำและขับเคี่ยวกันอย่างสูสี แต่ท้ายสุดโดนเฉือนเอาชนะไป 0.001 วินาที จึงพร้อมคว้าโพเดี้ยมอันดับที่ 2 ไปครองอย่างสมศักดิ์ศรีตัวแทนเยาวชนไทย
Latest$type=grid$count=5$meta=0$sn=0$rm=0$hide=post
เติ้น-ทัศนพล นำทีม AAS Motorsport ครองโพเดี้ยมอับดับ 2 ศึก Go-Kart รายการ IAME ASIA CUP 2019 รุ่นจูเนียร์ ณ ประเทศฟิลิปปินส์
ในรอบ Pre final เติ้น ทัศนพล ยังคงโชว์ฟอร์มอันร้อนแรงและจบรอบในกลุ่มผู้นำอันดับที่ 2 ก่อนจะขับเคี่ยวอย่างเข้มข้นในรอบ Final เติ้น ทัศนพลยังคงโชว์ฟอร์มดีอย่างต่อเนื่อง ขึ้นนำและขับเคี่ยวกันอย่างสูสี แต่ท้ายสุดโดนเฉือนเอาชนะไป 0.001 วินาที จึงพร้อมคว้าโพเดี้ยมอันดับที่ 2 ไปครองอย่างสมศักดิ์ศรีตัวแทนเยาวชนไทย
![](https://blogger.googleusercontent.com/img/b/R29vZ2xl/AVvXsEhbtgg9kn-KX9ml03Bcr7U0-PH73UJm5f-RS9FrBoaM27Di1t3IQqiCgaKN_LBd1p2PrzlinHcO0ALE43uDQ4GFgwzsBMoiAlL0Sbi1J2NdAPXFO7R_DrGWpIHn46JvoW209kg6rHfcwfNa/s640/AAS+Motorsport+%25283%2529.jpg)
COMMENTS